logolinur nyr

Umsókn  um  skólavist

Sækja um núna

Opið hús hollvinasamtaka skólans

Stjórn hollvinasamtaka skólans stóðu fyrir opnu húsi í gær, sunnudaginn 28. maí. Margt var um manninn, boðið var upp á vöfflukaffi og handverkssýningu af verkum fyrrverandi kennara og stjórnenda við skólann. Margir skráðu sig í hollvinasamtökin en einnig er hægt að skrá sig hér. Gamlir nemendur og kennarar fóru með minningar og gaman sögur af lífi og starfi þeirra í skólanum. Mikið var hlegið og margt rifjað upp af viðstöddum í Höll skólans.

Fluttar voru kveðjur frá þeim sem ekki gátu komið og notið með okkur. Sólríkur dagur og ómetanlegt að sjá hvað margir komu og sumir langt að. Stjórn skólans þakkar sýndan stuðning og fagnar öllum þeim hollvinum sem hafa skráð sig í samtökin. 

Takk fyrir okkur. 

Handverks- og hússtjórnarskólinn á Hallormsstað 

 

Skólinn og karteflugeymslan 1

Lopapeysa 2014

Vöggusett H rétt

heimavistin

logolinur nyr

 

 

Handverks- og hússtjórnarskólinn

Hallormsstað
701 Egilsstaðir

Starfsemi skólans

  • Kennsla á framhaldsskólastigi
  • Námskeið

Hafðu samband

Sími: 471 1761
Netfang: hushall@hushall.is