HH logo HVITT

Umsókn  um  skólavist

Sækja um núna

Útskriftarárgangur frá '65 til '67

Ávallt gaman að taka á móti fyrrum nemendum skólans og komu margir jafnvel langt að í ár. Gaman að sjá hve margir nemendur frá haustönn lögðu á sig langt ferðalag til að sjá vorsýningu annarinnar. Einnig var yndislegt að fylgjast með 51. árs afmælisárgangi sem koma saman að tilefni dagsins. Það var mikið hlegið og sungið við að rifja upp skólavistina og hvert herbergi og staður kallaði fram minningar sem aldrei gleymast. 

Fyrrum nemendur 2

Gunnþórunn Benediktsdóttir sagði frá skólavist og minningum um daglegt líf þeirra í skólanum. Þær veittu skólanum ríflega peningagjöf sem fer til Hollvinasamtaka skólans í uppbyggingu og varðveislu menningarverðmæta.   

Skólinn þakka þeim kærlega fyrir samveruna og styrkinn. Til hamingju með 51. árs útskriftarafmælið ykkar.  

HH logo WEB

 

 

Handverks- og hússtjórnarskólinn Hallormsstað

Hallormsstað
701 Egilsstaðir

Fylgist með okkur

Instagram pngfb artSnapchatyoutube

#hússtjórnarskólihallormsstaðar 

@hushall.is  

Hafðu samband

471 1761
hushall@hushall.is